ราคา 9600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 92.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 104347.83 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ปทุมวัน รีสอร์ท คอนโดมิเนียม | ปทุมวันรีสอร์ท | Pathumwan Resort

Live quality estate Live quality estate
0874873456
2019-05-11 14:30:17.0
เลขที่ประกาศ: 282812
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดปทุมวันรีสอร์ท (BTS Phayathai-Airport Link)
- คอนโดปทุมวันรีสอร์ท (เพียง 130 ม. จาก BTS พญาไท)
- 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่นใหญ่ 1 ห้องครัว
- ขนาด 92.48 ม. fully furnished!! ทิศใต้ ชั้น 15 (ห้องหัวมุม)
- ที่จอดรถ 2 คัน
- Fully furnished!!! (แอร์ครบทุกห้อง 3 เครื่อง, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า, เครื่องอบผ้า, เครื่องกรองน้ำ GE, microwave, หม้อหุงข้าว, เครื่องปิ้งขนมปัง, เตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน, TV & stereo, TV stand, ชั้นหนังสือ 4 อัน, พัดลม 6 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง พร้อม rain shower, sofa bed, เตียง-queen & full, ชุด sofa 4 ชิ้น, เก้าอี้เอนนอน 1 ตัว, โต๊ะทานข้าว, เก้าอี้ 2 ตัว, ราวตากผ้า ฯลฯ)
- ค่าส่วนกลาง 25 บาท/ตร.ม. (สวนกลางแจ้ง, สระว่ายน้ำในร่ม, ห้อง fitness-newly renovated!!!, ห้องอ่านหนังสือ, ห้องตี squash, ห้อง sauna, ห้องเด็กเล่น)

ราคาขาย 9,600,000 บาท

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
โทร.099-224-5995 k.อ้อ
Line: http://line.me/ti/p/zVE3kdNMkq
โทร. 0948699554 k.ภา Line : Pazaa1801
Line Add : http://line.me/ti/p/~@liveqestate

พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
39 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
690 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม: